Tuesday, July 16, 2019
Home > News > ਬੱਸ ਦੀ ਟੁੱਟੀ ਫਰਸ਼ ਤੋ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਾ ਡਿੱਗਿਆ ਥੱਲੇ ਹੋਈ ਮੌਤ

ਬੱਸ ਦੀ ਟੁੱਟੀ ਫਰਸ਼ ਤੋ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚਾ ਡਿੱਗਿਆ ਥੱਲੇ ਹੋਈ ਮੌਤ

Sharing is caring!

ਜੈਪੁਰ ਦੇ ਕਰੌਲੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿਚ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸਕੂਲਾਂ, ਟਰਾਂਸਪੋਰਟ ਵਿਭਾਗ ਅਤੇ ਪੁਲਿਸ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨੇ 8 ਸਾਲ ਦੇ ਯਸ਼ ਗੁਰਜਰ ਦੀ ਜਾਨ ਲੈ ਲਈ. ਇਸ ਸਕੂਲ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕਲਾਸ ਦਾ ਇਹ ਮਾਸੂਮ ਖਸਤਾ ਹਾਲਤ ਬੱਸ ਦੇ ਟੁੱਟੇ ਫ਼ਰਸ਼ ਤੋਂ ਥੱਲੇ ਸੜਕ ਤੇ ਡਿਗ ਗਿਆ. 10 ਸਾਲ ਦਾ ਵੱਡਾ ਭਰਾ, ਜੋ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਬੈਠਾ ਸੀ, ਵਾਰ-ਵਾਰ ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਚੀਕਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਭਰਾ ਡਿਗ ਪਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਡਰਾਈਵਰ ਬੱਸ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਚਲਾਉਂਦਾ ਰਿਹਾ.ਅਖੀਰ ਵਿਚ 7.5 ਕਿੱਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਸਕੂਲ ਵਿਚ ਜਾ ਕੇ ਹੀ ਉਸ ਨੇ ਬੱਸ ਰੋਕੀ. ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਪਿੰਡ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਯਸ਼ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚਾਇਆ,ਪਰ ਉਸ ਦੇ ਸਾਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰੁਕ ਚੁੱਕੇ ਸਨ. ਹੈਰਾਨੀ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਦੇਰ ਰਾਤ ਤੱਕ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੇ ਦੀ ਹੱਤਿਆ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ. ਨਾ ਸਕੂਲ ਸੰਚਾਲਕ ਤੇ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਹੋਈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਦੋਸ਼ੀ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਜ਼ਾਂ ਖਬਰਾਂ ਤੇ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖਣ ਲੲੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾੲਿਕ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *